நிருவாகம்

மாண்புமிகு தமிழ்நாடு முதலமைச்சர்

திரு.மு.க.ஸ்டாலின்

Untitled design

மாண்புமிகு திரு. மு. பெ. சாமிநாதன்
தமிழ் வளர்ச்சி, செய்தி மற்றும் விளம்பரம், திரைப்படத் தொழில் நுட்பவியல் மற்றும் திரைப்படச் சட்டம், பத்திரிகை அச்சுக் காகிதக் கட்டுப்பாடு, எழுதுபொருள் மற்றும் அச்சுத்துறை மற்றும் அரசு அச்சகம்.

2-photo

முனைவர்
இல. சுப்பிரமணியன், இ.ஆ.ப.,
அரசுச் செயலாளர்
தமிழ் வளர்ச்சி மற்றும் செய்தித் துறை

முனைவர் ந. அருள்
இயக்குநர்
தமிழ் வளர்ச்சித் துறை

ஆட்சிமொழிக் குழு
வ.எண் பெயர் பணியாற்றிய காலம்
1 திரு. எஸ். வெங்கடேசுவர அய்யர் 1957
2 திரு. எஸ். வெங்கடேசுவரன்  இ.கு.ப. 1957-1963
3 திரு. சி. எ. இராமகிருட்டினன் இ.கு.ப. 1963-1965
4 திரு. வி. கார்த்திகேயன்  இ.ஆ.ப. 1965-1968
இயக்குநர்கள் பட்டியல்
வ.எண் பெயர் பணியாற்றிய காலம்
1 திரு. மு.இரா. பெருமாள் முதலியார் எம்.ஏ.,எல்.டி., 1968-1969
2 திரு. முத்து. இராசாக்கண்ணனார்  எம்.ஏ.,பி.ஓ.எல்., 28.05.1969 – 06.05.1972
3 திரு. கொண்டல் சு. மகாதேவன்  பி.எசி., எம்.ஏ., 11.05.1972 – 10.02.1980
4 முனைவர் மா. நன்னன்  எம்.ஏ., பிஎச்.டி., 11.02.1980 – 31.05.1983
5 திரு. ஆ. பன்னீர்செல்வம்  பி.எசி., (கூ.பொ.) 01.06.1983 – 30.06.1983
6 முனைவர் சு. செல்லப்பன்  எம்.ஏ.,பி.டி.,பிஎச்.டி.,பி.எல்., 01.07.1983 – 17.08.1989
7 திரு. கு. சிவஞானம்  எம்.ஏ., 18.08.1989 – 31.12.1991
8 முனைவர் த. பெரியாண்டவன்  எம்.ஏ., பிஎச்.டி., 01.01.1992 – 31.12.1992
9 திரு. ஆ. பன்னீர்செல்வம்  பி.எசி., (கூ.பொ.) 01.01.1993 – 27.10.1993
10 முனைவர் சி. செல்வராசு எம்.ஏ., எம்.ஏ., பிஎச்.டி., 28.10.1993 – 30.04.1995
11 திரு. ஆ. பன்னீர்செல்வம்  பி.எசி., (கூ.பொ.) 01.05.1995 – 05.03.1997
12 முனைவர் ச. நாகராசன்  எம்.ஏ., எம்ஃபில்., பிஎச்.டி., 06.03.1997 – 31.03.1999
13 முனைவர் ம. இராசேந்திரன்  எம்.ஏ., எம்ஃபில்., பிஎச்.டி., 01.04.1999 – 17.06.2008
14 திரு. வை. கண்ணபுரக் கண்ணன்  எம்.ஏ., எம்ஃபில்., பி.எட்., (கூ.பொ.) 18.06.2008 – 31.03.2009
15 திரு. கூ. வ. எழிலரசு  எம்.ஏ., எம்ஃபில்., பி.எட்., (கூ.பொ.) 01.04.2009 – 11.10.2009
16 திரு. கூ. வ. எழிலரசு  எம்.ஏ., எம்ஃபில்., பி.எட்., 12.10.2009 – 30.09.2011
17 முனைவர் கா. மு. சேகர்  எம்.ஏ., எம்ஃபில்., பிஎச்.டி.,(கூ.பொ.) 01.10.2011 – 31.10.2011
18 முனைவர் கா. மு. சேகர்  எம்.ஏ., எம்ஃபில்., பிஎச்.டி., 01.11.2011 – 11.06.2016
19 முனைவர் கோ.விசயராகவன் எம்.ஏ., எம்ஃபில்., எம்.பி.ஏ., பி.எட்., பிஎச்.டி.,(பொ.) 11.06.2016 – 14.06.2017
20 முனைவர் கோ. விசயராகவன் எம்.ஏ., எம்ஃபில்., எம்.பி.ஏ., பி.எட்., பிஎச்.டி., 14.06.2017 – 18.07.2021
21 திரு.செ.சரவணன் இ.ஆ.ப., (மு.கூ.பொ.) 19.07.2021 – 26.04.2022
22 முனைவர் ந. அருள் 27.04.2022 – முதல்